Free Legal Advice Philippines

Disclaimer: This web site is designed for general information only and does not create attorney-client relationship. Persons accessing this site are encouraged to seek independent counsel for legal advice regarding their individual legal issues.

Log in

I forgot my password




You are not connected. Please login or register

pwede bang hindi gamitin ang apelyedo ng aswa kahit kasal ka?

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

hellow po..pinsan ko po kasal sya pero hindi gingamit ang apelyedo ng asawa nya.ask ko,, lang po kung pwede po yung hindi gamitin ang apelyedo ng asawa kahit kasal,?pero ang mga bata ay apelyedo ng tatay.magkakaproblema po ba un sa mga benifits? thanks po sana mapayuhan nyo ako...tnx

View user profile

2 Use of husband surname not mandatory on Thu Jul 12, 2012 9:08 pm

ambulancechaser


Arresto Menor
Ang Pagamit ng lastname ng lalaki ay hindi mandatory ayon sa civil code article 370.

Ang kailangan nya lang siguraduhin na consistent po ang pangalan na ginagamit nya sa lahat ng kanyang documento.

View user profile

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]

Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum